Welcome Guest! To enable all features please Login or Register.

Notification

Icon
Error

adamle02
#1 Posted : Friday, January 11, 2019 1:37:55 PM(UTC)
adamle02
Rank: Newbie

Groups: Member
United States

Đầu đít lô câm từ 0 đến 9 trong lô đề đánh con gì dễ trúng nhất

Câm đầu đít đánh con gì? Vẫn luôn là một trong những câu hỏi thắc mắc của hết hết người chơi và nó cũng là một trong những vấn đề khiến nhiều người phải tìm kiếm. Hiện nay đã có rất nhiều người chơi nghiên cứu lĩnh vực này nhằm mục đích có thể áp dụng cho mình khi tính toán cầu lô đề của miền Bắc mỗi ngày với tỷ lệ trúng thưởng cao nhất.

Như các bạn đã biết, trong trò chơi xổ số và lô đề thì thường chúng sẽ có xác suất đón được nó cực thấp bởi tỷ lệ về của một số đề chỉ là 1/100, còn ở trong lô thì tỷ lệ trúng chỉ khoảng 23%. Tóm lại thì chúng ta nhìn cứ tưởng nó sẽ về rất cao nhưng thực chất thì người chơi trúng cũng không nhìn.

Theo Rồng Bạch Kim chính điều đó đã khiến các chuyên gia xổ số, lô đề nghiên cứu hiện tượng đặc biệt của nó cũng như xác suất về một số hoặc cầu lô đặc biệt như kép, nháy, đầu lô hoặc đít lô 2 số câm,…Ngay sau đây chúng tôi sẽ chia sẻ cho bạn đọc “Đầu đít lô câm từ 0 đến 9 trong lô đề đánh con gì dễ trúng nhất” tham khảo qua bài viết dưới đây.

1. Tìm hiểu đầu câm và đít câm trong lô đề là gì?

a. Tìm hiểu đầu câm trong lô đề

Hiện tượng đầu câm trong lô đề bạn dễ dàng nhìn thấy chúng xuất hiện ở trong bảng kể quả lô tô 2 số ngày hôm đó có đầu lô nào không về thì đâu lô đó được gọi là lô câm vào ngày hôm đó.

Đầu đít lô câm từ 0 đến 9 trong lô đề đánh con gì dễ trúng nhất

Hiện tượng đầu câm trong lô đề đó là bạn thấy nó xuất hiện ở trong bảng kết quả xổ số, thấy có 2 số ngày hôm đó mà không thấy đầu con lô nào về thì chúng ta sẽ gọi đó là đầu câm trong ngày hôm đó.

Ví dụ minh họa: Bạn hãy nhìn vào bảng kết quả xổ số của ngày 29/12/2017 người chơi sẽ thấy không có lô 2 số đầu 9 nào xuất hiện về cả thì tức đâu chính là đầu 9 câm của ngày đó.

b. Tìm hiểu đít câm hay còn gọi là đầu câm trong lô đề là gì?

Hiện tượng đít câm ở trong lô đề bạn có thể dễ dàng nhận thấy nếu nhìn trong bảng kết quả lô tô, với 2 số của ngày hôm đó có đít lô nào đó không về thì tức những con lô đó chính là đít lô đó được gọi là đít câm vào ngày hôm đó.

Ví dụ minh họa: Bạn hãy nhìn vào bảng kết quả xổ số của ngày 2/1/2018 người chơi sẽ thấy không có lô 2 số đít 2 nào xuất hiện về cả thì tức đâu chính là đít (đuôi) 2 câm ngày đó.

Theo KQXSMB Minh Ngoc từ điều này thì chúng ta có thể tìm ra được một số phương pháp soi đề miền bắc để có thể tìm lô tô cho mình dựa vào đầu, đít câm nội dung dưới đây.

2. Câm đầu đít đánh con gì?

Câm đầu thì người chơi nên đánh con gì? Ngay sau đây sẽ là 3 trường hợp chi tiết người chơi nên biết:

- Đầu tiên hãy nhìn vào trong bảng kết quả xổ số miền bắc của ngày hôm đó, khi bạn đã phát hiện ra xuất hiện 1 đầu lô câm thì tức đến ngày hôm sau bạn sẽ đánh số hàng chục của đầu câm đó cho mình và đồng thời đánh luôn kép của nó.

Ví dụ minh họa: Bạn hãy nhìn vào bảng kết quả xổ số của ngày 29/12/2017 người chơi sẽ thấy đầu 9 câm, lúc này chúng ta hãy nuôi con lô 90 và 99 cho mình. Lúc này khi nhìn vào bảng kết quả của ngày 31/12 chúng ta sẽ thấy con lô 99 về.

Đầu đít lô câm từ 0 đến 9 trong lô đề đánh con gì?

- Tiếp đến bạn hãy nhìn vào trong bảng kết quả xổ số miền bắc của ngày hôm đó, khi bạn đã phát hiện ra xuất hiện 2 đầu lô câm thì tức đến ngày hôm sau bạn sẽ đánh số hàng chục của 2 đầu câm đó cho mình và đồng thời đánh luôn kép của của 2 đầu câm, có thể đánh thêm cặp được ghép lại từ 2 đầu lô câm đó cho mình chơi những ngày tiếp theo.

Ví dụ minh họa: Bạn hãy nhìn vào bảng kết quả xổ số của ngày 24/12/2017 người chơi sẽ thấy có đầu 2 và đầu 6 câm, lúc này chúng ta hãy nuôi con lô 20, 60, 22, 66, 26, 62. Lúc này khi nhìn vào bảng kết quả của ngày 25/12 chúng ta sẽ thấy con lô 22, 62 về và đến ngày 26/12 tiếp theo lại thấy kép 66, 62 về.

- Tiếp đến bạn hãy nhìn vào trong bảng kết quả xổ số miền bắc của ngày hôm đó, khi bạn đã phát hiện ra xuất hiện 3 đầu lô câm thì tức đến ngày hôm sau bạn sẽ đánh cặp được ghép lại từ 3 đầu lô câm đó cho mình chơi những ngày tiếp theo (đây là trường hợp hiếm gặp).

Ví dụ minh họa: Bạn hãy nhìn vào bảng kết quả xổ số ta thấy có đầu 1, 3, 5 câm thì ta lúc này chúng ta hãy nuôi cặp số 13 – 31 – 15 – 51 – 35 – 53 cho mình trong 3 ngày tiếp theo. (Nếu quá 3 ngày mà bạn vẫn chưa thấy những cặp số lô kia chưa về thì dừng lại để chuyển sang phương pháp khác cho mình).

Hy vọng những thông tin trên sẽ hữu ích cho bạn, giúp bạn có được con số đẹp nhất cho mình.

Xem thêm: https://trello.com/xosomienbac
Users browsing this topic
Guest (2)
Forum Jump  
You cannot post new topics in this forum.
You cannot reply to topics in this forum.
You cannot delete your posts in this forum.
You cannot edit your posts in this forum.
You cannot create polls in this forum.
You cannot vote in polls in this forum.